นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้นายศราวุธ คำแก้ว รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานเปิดบ้านศรีนคร “เสริมสร้างศาสตร์และศิลป์ พัฒนาทักษะชีวิต ทักษะอาชีพ” SNK OPEN HOUSE โดยมีกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ผู้บริหารโรงเรียน สังกัด สพม.สุโขทัย ผู้บริหาร คณะครู นักเรียน โรงเรียนเครือข่าย คณะกรรมการสถานศึกษา ผู้บริหาร คณะครู นักเรียน โรงเรียนศรีนคร เข้าร่วมกิจกรรม เพื่อเผยแพร่ผลงานของนักเรียนและแลกเปลี่ยนความรู้ระหว่างนักเรียนในเขตพื้นที่บริการ ณ โรงเรียนศรีนคร (วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2567)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4663-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4696-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4851-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4901-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2024/02/IMG_4925-1024x683.jpg)