นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วย นายศราวุธ คำแก้ว นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรในสังกัด เข้าร่วมประชุมผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาทั่วประเทศ ครั้งที่ 2/2566 ผ่านระบบประชุมทางไกล Video Conference เพื่อรับทราบนโยบายการจัดการการศึกษา โดยมี นายอัมพร พินะสา เลขาธิการ สพฐ. เป็นประธานการประชุมดังกล่าว ณ ห้องประชุมเขาหลวง สพม.สุโขทัย (วันที่ 3 พฤษภาคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7685-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7689-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7693-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7701-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7703-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/05/IMG_7728-1024x683.jpg)