นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา และครูโรงเรียนลิไทพิทยาคม ลงพื้นที่ในการเตรียมความพร้อมการจัดงานการขับเคลื่อน การเรียนรู้การสอนประวัติศาสตร์ชาติไทย (ภาคเหนือตอนล่าง) ณ อุทยานประวัติศาสตร์สุโขทัย (วันที่ 13 มกราคม 2566)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4402-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4403-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4405-1024x762.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4409-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4410-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4413-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4414-1024x597.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4416-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4424-1024x773.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4425-575x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4427-1024x565.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2023/01/IMG_4434-1024x575.jpg)