นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุม กลุ่มโรงเรียนผู้รับผิดชอบฐาน กลุ่มนักเรียนโรงเรียนผู้เข้าศึกษาฐานเรียนรู้กิจกรรมงานวันพ่อขุนรามคำแหงมหาราช วันที่ 17 มกราคม 2566 ผ่านระบบ Zoom Meeting พร้อมด้วยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษา เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเข้าหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5335-1024x570.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5337-1024x584.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5339-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5345-1024x660.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5348-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_5350-1024x676.jpg)