นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวณิชชา พินิจ นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ เข้ารับการอบรมหลักสูตรการฝึกอบรมพนักงานเจ้าหน้าที่ส่งเสริม ความประพฤตินักเรียนและนักศึกษา (พนส.) สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน รุ่นที่ 1 ภาคกลางและภาคเหนือ ระหว่างวันที่ 15 – 18 ธันวาคม 2565 ณ โรงแรมเดอะพาลาซโซ กรุงเทพมหานคร
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/520837.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/520841.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/520842-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/520843-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/520844.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/520845.jpg)