นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานในพิธีทอดผ้าป่าสามัคคี เพื่อการศึกษา “ครบรอบ 65 ปี โรงเรียนศรีนคร” เนื่องในโอกาสครบรอบ 65 ปี ของการก่อตั้งโรงเรียนศรีนคร พร้อมด้วยบุคลากร สพม.สุโขทัยเข้าร่วมพิธี ณ หอประชุมศรีนคร โรงเรียนศรีนคร
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4092-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4183-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4125-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4223-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4273-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4283-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4287-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4296-1024x561.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4304-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4309-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4314-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/12/IMG_4324-1024x683.jpg)