นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะทำงานจัดทำกรอบหลักสูตรประวัติศาสตร์จังหวัดสุโขทัย ด้วยการจัดกิจกรรมรูปแบบ Active Learning ครั้งที่ 1/2565 โดยมี นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัยและคณะทำงานจัดทำกรอบหลักสูตรประวัติศาสตร์จังหวัดสุโขทัยเข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1603-1024x651.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1596-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1605-1024x620.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1617-1024x636.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1630-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_1633-1024x683.jpg)