นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ประธานกรรมการบริหาร กลุ่มพื้นที่การศึกษา ประจำเขตตรวจราชการที่ 17 เป็นประธานการประชุมขับเคลื่อนกลุ่มพื้นที่การศึกษา ประจำเขตตรวจราชการที่ 17 (ตาก พิษณุโลก เพขรบูรณ์ สุโขทัย อุตรดิตถ์) ครั้งที่ 1/2565 พร้อมด้วย นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัยเข้าร่วมประชุม เพื่อให้การบริหารงานภายในกลุ่มพื้นที่การศึกษา ประจำเขตตรวจราชการที่ 17 โดยใช้พื้นที่เป็นฐานและใช้นวัตกรรมในการบริหารจัดการด้านวิชาการ ด้านการบริหารงานบุคคล ด้านบริหารงบประมาณ และด้านบริหารงานทั่วไป ให้เป็นไปในทิศทางเดียวกันอย่างมีประสิทธิภาพและคุณภาพ ณ ห้องประชุมขวัญมณฑล สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต 1
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0120-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0161-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0164-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0203-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0217-1024x696.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0219-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0316-1024x546.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0340-1024x636.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/11/IMG_0341-1024x683.jpg)