นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทนผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะกรรมการการประเมินโรงเรียนมาตรฐานสากล ระดับ ScQA ปีการศึกษา 2565 เข้าประเมินโรงเรียนยางซ้ายพิทยาคม ณ ห้องประชุม โรงเรียนยางซ้ายพิทยาคม
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4136-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4139-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4143-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4146-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4147-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4149-1024x667.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4150-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4151-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_4152-1024x575.jpg)