นายสุดเขต สวยสม ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นางสาวศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยบุคลากร สพม.สุโขทัย ร่วมแสดงความยินดีกับ ผอ.เกียรติชัย สังข์จันทร์ เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่ง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา ณ โรงเรียนบ้านด่านลานหอยวิทยา
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3769-1024x577.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3787-1024x728.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3791-1024x486.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3794-1024x598.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3800-1024x397.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3814-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3827-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3834-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/IMG_3901-1024x412.jpg)