ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณา “ครูดีในดวงใจ” โดยมีคณะกรรมการพิจารณา “ครูดีในดวงใจ” เข้าร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงาน เขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1135-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1136-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1138-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1129-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1130-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1133-1024x683.jpg)