ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมการประชุมสัมมนาผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาและรองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา ทั่วประเทศ ระหว่างวันที่ 13 – 15 กันยายน 2565 โดยมี ดร.ตรีนุช เทียนทอง รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ เป็นประธานในพิธีเปิดและเพื่อมอบนโยบายและจุดเน้นของกระทรวงศึกษาธิการและของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 สู่การขับเคลื่อนและแนวทางการบริหารงานงบประมาณ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 ณ โรงแรมเชียงใหม่ภูคำ จังหวัดเชียงใหม่
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__3956905-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1267653-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1267719-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1267721-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/1267726-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/S__230195207-1024x768.jpg)