ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการพิจารณาการเปิดห้องเรียนพิเศษ โดยมีคณะกรรมการพิจารณาการเปิดห้องเรียนพิเศษเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1210-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1215-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1217-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1218-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1219-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1223-1024x664.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1225-1024x664.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1233-950x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1227-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1228-1024x701.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1229-1024x696.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1231-1024x683.jpg)