ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมเป็นเกียรติในพิธีลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ (MOU) ระหว่างสถาบันอาชีวศึกษาภาคเหนือ 3 กับหน่วยงานภาครัฐและเอกชนจังหวัดสุโขทัย ณ หอประชุมวิทยาลัยอาชีวศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1179-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1175-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1088-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1052-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1055-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1101-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1102-1024x572.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1172-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/09/IMG_1187-1024x683.jpg)