ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายปวีณ ไชยวงค์วิลาน นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำเขตพื้นที่การศึกษา เป็นวิทยากรในการบรรยายเรื่อง “โรคจิตเวชที่ควรรู้และแนวทางการช่วยเหลือในสถานศึกษา” โดยมีนักเรียนโรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา 2 เข้าร่วมรับฟังการบรรยาย ณ หอประชุมโรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา 2
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9860-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9865-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9876-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9913-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9914-1024x541.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9917-1024x557.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9920-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9923-1024x559.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9925-1024x575.jpg)