ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมนำเสนอผลการปฏิบัติงานผู้บริหารโรงเรียน เพื่อยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการศึกษา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย โดยมีคณะผู้บริหารสถานศึกษาโรงเรียนในสังกัดทั้ง 27 โรงเรียน เข้าร่วมการประชุมและนำเสนอผลการปฏิบัติงานแก่คณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษา (ก.ต.ป.น.) ณ ห้องประชุมดาวนภา โรงเรียนอุดมดรุณี
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9402-1024x734.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9356-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8717-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9380-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9384-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9386-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9388-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9420-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_9422-1024x683.jpg)