ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานเปิดการอบรมโครงการยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียน เพื่อพัฒนาการเรียนรู้ของผู้เรียน โดยคณะครูโรงเรียนในสังกัดเข้าร่วมการอบรม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8602-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8606-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8609-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8610-1024x575.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8650-1024x633.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_8655-1024x683.jpg)