ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้คณะกรรมการประเมินความพร้อมการขอเปิดห้องเรียนพิเศษ นำโดย นายสมชาย ธรรมปรีชา ผู้ทรงคุณวุฒิด้านหลักสูตรเป็นประธานกรรมการประเมินความพร้อมการขอเปิดห้องเรียนพิเศษ ดำเนินการประเมินความพร้อมการขอเปิดห้องเรียนพิเศษวิทยาศาสตร์ คณิตศาสตร์ (SM) โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา ณ โรงเรียนกงไกรลาศวิทยา
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4711-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4720-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4722-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4801-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4818-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/IMG_4831-1024x683.jpg)