ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้กลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาเข้าร่วม พิธีเปิดงาน“สพฐ. ติดอาวุธความรู้ให้เด็กไทยทุกคนอ่านออกเขียนได้” เพื่อแก้ปัญหาภาวะถดถอยทางการเรียนรู้ของผู้เรียน (Learning Loss) ผ่านสื่อพัฒนาการอ่านและการเขียนภาษาไทย โดยกลุ่มนิเทศ ติดตามและประเมินผลการจัดการศึกษาเข้าร่วมพิธีเปิดผ่านระบบ Cisco Webex ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/51144-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/51017-1024x461.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/51019-1024x461.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/51171-1024x461.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/51176-1024x461.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/51179-1024x461.jpg)