ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการ สกสค. จังหวัดสุโขทัย ครั้งที่ 4/2565 เพื่อหารือ เรื่อง “สวัสดิการร้านค้า” ประชาสัมพันธ์ เรื่อง การให้ทุนการศึกษามูลนิธิทวี บุณยเกตุ ประจำปีการศึกษา 2565 และข้อหารืออื่นๆ โดยมีคณะกรรมการ สกสค. จังหวัดสุโขทัยเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงาน สกสค. จังหวัดสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/168989-1024x1019.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/168991-1024x699.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/08/168992-1024x634.jpg)