ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดร่วมลงนามบันทึกข้อตกลงความร่วมมือทางการศึกษา ภายใต้โครงการจัดการศึกษาเรียนร่วมหลักสูตรอาชีวศึกษาและมัธยมศึกษาตอนปลาย หลักสูตรระยะสั้นเพื่อส่งเสริมให้นักเรียนมัธยมศึกษามีความรู้และทักษะด้านอาชีพ ณ หอประชุม วิทยาลัยสารพัดช่างสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5249-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5264-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5306-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5322-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5328-1024x738.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5331-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5332-1024x733.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5334-1024x703.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5359-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5367-1024x658.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5374-1024x642.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5381-1024x642.jpg)