ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้ นายปวีณ ไชยวงค์วิลาน นักจิตวิทยาโรงเรียนประจำเขตพื้นที่การศึกษา เข้าร่วมการสัมมนาเครือข่ายการแนะแนวอาชีพ โครงการเตรียมความพร้อมแก่กำลังแรงงาน กิจกรรมสร้างเครือข่ายการแนะแนวอาชีพ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 จัดโดย สำนักงานจัดหางานจังหวัดสุโขทัย โดยมีครูแนะแนวและบุคลากรที่รับผิดชอบงานแนะแนวโรงเรียนในสังกัด สพม.สุโขทัย โรงเรียนในสังกัด สพป.สุโขทัย เขต 1 และโรงเรียนในสังกัด สพป.สุโขทัย เขต 2 เข้าร่วม ณ ห้องศุภวรรณ บ้านหมอรีสอร์ท จ.สุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5132-1024x492.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5137-1024x579.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5131-1024x604.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5125-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5102-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5141-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5155-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5149-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_5146-1024x701.jpg)