ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าแสดงความยินดีกับ ดร.อนันต์ พันนึก เนื่องในโอกาส ได้เข้ารับตำแหน่งรองเลขาธิการ ก.ค.ศ. อย่างเป็นทางการเมื่อวันที่ 15 มิถุนายน 2565 ที่ผ่านมา ณ สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4779-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4771-1024x643.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4777-1024x683.jpg)