ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมชี้แจงการเกลี่ยอัตรากำลังพี่เลี้ยงเด็กพิการ โดยมีเจ้าหน้าที่และพี่เลี้ยงเด็กพิการของโรงเรียนในสังกัดเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมเจ้าราม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4290-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4292-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_4297-1024x698.jpg)