ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยบุคลากร สพม.สุโขทัย ร่วมแสดงความยินดีกับ น.ส.กัญฐณา ชัยรัตน์ นักวิชาการศึกษาปฏิบัติการ เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่งที่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิษณุโลก อุตรดิตถ์ ณ หน้าอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3465-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3466-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3479-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3499-1024x712.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3506-1024x821.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/07/IMG_3515-1024x822.jpg)