ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการส่งเสริมสนับสนุนและการพัฒนาระบบการประกันคุณภาพภายในสถานศึกษาให้มีความเข้มแข็งการรายงานผลการประเมินตนเองของสถานศึกษา แบบอิเล็กทรอนิกส์ (e-SAR) โดยมีตัวแทนคณะครูจากโรงเรียนในสังกัดจำนวน 27 โรงเรียนเข้าร่วม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3009-1024x662.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3018-1024x503.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3068-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3058-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3069-1024x685.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_3072-1024x664.jpg)