ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมเชิงปฏิบัติการเครือข่ายศูนย์เอเอฟเอส ฝ่ายอุปถัมภ์ โรงเรียนอุดมดรุณี เพื่อทำหน้าที่เป็นศูนย์กลางในการประสานงานกับโรงเรียนต่างๆ ในพื้นที่ภาคเหนือตอนล่าง จำนวน 8 จังหวัด ได้แก่ สุโขทัย ตาก พิษณุโลก พิจิตร เพชรบูรณ์ กำแพงเพชร นครสวรรค์ และอุตรดิตถ์ โดยมีผู้เข้าร่วมประชุมจากโรงเรียนและสถานที่ฝึกงานเครือข่ายฯ จำนวน 24 แห่ง ณ โรงเรียนอุดมดรุณี
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1972-1024x912.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1976-1024x644.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_2049-1024x620.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1788-1024x567.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1911-1024x667.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_1935-1024x683.jpg)