ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมเชิงปฏิบัติการขับเคลื่อนโครงการโรงเรียนคุณภาพมัธยม โรงเรียนหนองปลาหมอวิทยาคม เพื่อร่วมขับเคลื่อนการดำเนินงานตามแผนงานโครงการของสถานศึกษาและสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาตามนโนบายของสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐาน โดยมีคณะกรรมการเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0347-1024x812.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0363-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0350-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0351-714x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0352-886x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0375-1024x668.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0355-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0357-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_0360-1024x683.jpg)