ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้กลุ่มนโยบายและแผนเข้าร่วมพิธีเปิดโครงการปลูกฝังสำนึกรักสามัคคีและส่งเสริมความปรองดองสมานฉันท์ จังหวัดสุโขทัย ประจำปี 2565 โดยมี นายสุชาติ ทีคะสุข รองผู้ว่าราชการจังหวัดสุโขทัยเป็นประธานในพิธีเปิด ณ ห้องประชุมหางนกยูง โรงเรียนบ้านใหม่เจริญผลพิทยาคม
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9254-1024x711.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9264-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9284-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9288-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9295-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/06/IMG_9309-1024x683.jpg)