ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยคณะทำงานของหน่วยพัฒนา สพม.สุโขทัย เข้าร่วมการประชุมเตรียมความพร้อมการดำเนินการพัฒนาข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาก่อนแต่งตั้ง ให้ดำรงตำแหน่งผู้บริหารสถานศึกษา สพฐ.(คณะทำงานของหน่วยพัฒนา สพม.สุโขทัย และ สพม.ร้อยเอ็ด) ผ่านระบบ Zoom Meeting
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3734-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3706-1024x632.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3709-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3715-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3721-1024x676.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/IMG_3731-1024x611.jpg)