ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ได้รับคำสั่งจาก สพฐ. เป็นคณะกรรมการการอบรมเชิงปฏิบัติการตามโครงการอบรมสัมมนาร่วมกัน “หลักสูตรการเป็นข้าราชการที่ดี” ของข้าราชการบรรจุใหม่ที่อยู่ระหว่างทดลองปฏิบัติหน้าที่ราชการ ได้ดำเนินการจัดการทดสอบก่อนเรียน (Pre-test) ให้กับผู้เข้ารับการฝึกอบรมสัมมนาฯ ณ โรงแรมสีดารีสอร์ท จังหวัดนครนายก ขอบคุณภาพจาก สน.พัฒนาระบบบริหารงานบุคคลและนิติการ
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/PDSC_1182.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/PDSC_1248.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/PDSC_1191.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/PIMG_4673.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/PIMG_4727.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/05/PIMG_4651.jpg)