ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมแสดงความยินดีกับ นายนภัทร เหมะสิขัณฑกะ เจ้าพนักงานธุรการชำนาญงาน เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่งที่สํานักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต 1 และ น.ส.สุชานันต์ บูรณะไทย บุคลากร สพม.สุโขทัย เนื่องในโอกาสได้รับการบรรจุแต่งตั้งเป็นข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษา ตำแหน่งครูผู้ช่วย สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ณ หน้าอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3323-1024x578.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3336-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3366-1024x812.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3370-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3397-1024x901.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3431-1024x787.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3444-1024x629.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3447-1024x793.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_3449-1024x646.jpg)