ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ปฐมนิเทศนิสิตระดับบัณฑิตศึกษา (ปริญญาโท) สาขาวิชาการบริหารการศึกษา เข้าฝึกปฏิบัติการวิชาชีพเกี่ยวกับการบริหารการศึกษาด้านต่างๆ ในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย จำนวน 2 คน ประกอบด้วย นางสาวจริยา ขันแก้วและนายอวิรุทธ์ วังแก้ว ครูโรงเรียนอุดมดรุณี ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ระหว่างวันที่ 18-29 เมษายน 2565
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2808-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2801-1024x620.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2803-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2802-1024x711.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2804-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2806-1024x683.jpg)