ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการนิเทศ ติดตามโรงเรียนคุณภาพมัธยม ซึ่งมีวัตถุประสงค์เพื่อยกระดับคุณภาพการศึกษา ลดความเลื่อมล้ำทางการศึกษา และลดอัตรา การแข่งขัน โดยมีคณะกรรมการนิเทศ ติดตามโรงเรียนคุณภาพมัธยมเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2629-1024x673.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2633-1024x677.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2635-1024x678.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2639-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2642-1024x685.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2644-1024x701.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2648-1024x669.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2652-1024x638.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2653-1024x683.jpg)