ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ครั้งที่ 1/2565 เพื่อมอบนโยบายและนำเสนอโมเดลที่ใช้ในการขับเคลื่อนการบริหารจัดการศึกษา โดยมีคณะผู้บริหารสถานศึกษาในสังกัดทั้ง 27 โรงเรียน เข้าร่วมประชุม ณ หอประชุมนพมาศ โรงเรียนอุดมดรุณี
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_1777-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_1690-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_1671-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_1780-1024x699.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_1790-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_1871-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2287-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2301-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_2314-1024x726.jpg)