ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมเป็นเกียรติในพิธีเปิดการแข่งขันกีฬาสานสัมพันธ์ห้องเรียนกีฬา ครั้งที่ 3 “สุโขทัยเกมส์” เพื่อพัฒนาทักษะด้านกีฬาฟุตบอล วอลเลย์บอล สามารถนำไปใช้ในชีวิตประจำวันและเตรียมความพร้อมในการเข้าร่วมการแข่งขันกีฬาต่างๆ อย่างมีศักยภาพ ณ สนามกีฬาโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0350-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0379-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0393-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0460-1024x608.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0367-1024x624.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0392-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0440-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0514-1024x700.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0355-1024x548.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0445-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0521-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/04/IMG_0551-1024x716.jpg)