ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ได้รับการคัดเลือกให้เป็นข้าราชการพลเรือนดีเด่น ประจำปี พ.ศ. 2564 ระดับจังหวัดสุโขทัย เนื่องในวันข้าราชการพลเรือน ประจำปี พ.ศ.2565 (วันที่ 31 มีนาคม 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_0063-1-1024x745.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_0051-1024x613.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_0015-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_0035-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_0040-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9980-1024x647.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_0042-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9974-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9986-1024x683.jpg)