ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาลงพื้นที่กำกับติดตามการสอบคัดเลือกนักเรียนห้องเรียนทั่วไปของโรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม โรงเรียนอุดมดรุณีและโรงเรียนสวรรค์อนันต์วิทยา เพื่อให้การสอบคัดเลือกนักเรียนห้องเรียนทั่วไปเป็นไปด้วยความเรียบร้อยและเป็นไปตามมาตรการป้องกันการแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (วันที่ 26 มีนาคม 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9566-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9616-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9669-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9677-1024x599.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9681-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9692-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9718-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9734-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9760-1024x683.jpg)