ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมการรับนักเรียนระดับเขตพื้นที่การศึกษา โดยมีคณะกรรมการการรับนักเรียนเข้าร่วมประชุมผ่านระบบ Google Meet (วันที่ 21 มีนาคม 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9534-1024x813.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9533-1024x597.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9540-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9556-1024x642.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9544-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9546-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9548-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9551-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_9557-1024x683.jpg)