ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมแสดงความยินดีกับว่าที่ร้อยตรีหญิงศิริพร บุตรชา เจ้าพนักงานธุรการปฏิบัติงาน เนื่องในโอกาสได้ย้ายไปดำรงตำแหน่งที่สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาแพร่ ณ หน้าอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 2 มีนาคม 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8289-1024x659.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8292-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8294-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8300-1024x689.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8321-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8326-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8332-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8337-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8342-1024x658.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8353-1024x668.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8357-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8368-1024x712.jpg)