ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมการประชุม เรื่อง การปกป้องคุ้มครองเด็กในโรงเรียน เพื่อรับฟังการอภิปรายนำเสนอของภาคีต่างๆและการอภิปรายร่วมกัน (Round table)ในหัวข้อ โรงเรียนจะได้รับการสนับสนุนเพื่อส่งเสริมการปกป้องคุ้มครองเด็กอย่างไร ผ่านแอพพลิเคชั่น Zoom Meeting (วันที่ 1 มีนาคม 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/S__3072049-768x1024.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8224-1024x716.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8225-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/03/IMG_8227-1024x683.jpg)