ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยบุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมแสดงความยินดีกับ นางสาวสุนิสา คงวิทย์บุคลากรสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัยที่สอบคัดเลือกเป็นเจ้าพนักงานธุรการสังกัดสำนักงาน ป.ป.ช. ประจำจังหวัดสุโขทัยได้ ณ หน้าอาคารสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 28 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_7720-1024x696.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_7724-1024x614.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_7733-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_7742-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_7753-1024x741.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_7755-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_7758-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_7760-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_7775-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_7778-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_7782-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_7789-1024x872.jpg)