ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานการประชุมบุคลากรในสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัยและเข้าร่วมการประชุมการขับเคลื่อนนโยบาย จุดเน้นสำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2565 ในระบบ e-MES ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 22 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_6924-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_6928-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_6950-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_6959-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_6940-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_6944-1024x714.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_6947-1024x745.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_6954-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_6956-1024x683.jpg)