ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมคณะกรรมการนิเทศ ติดตามสถานศึกษาภายในสหวิทยาเขต โครงการนิเทศ ติดตามสถานศึกษาใช้สหวิทยาเขตเป็นฐาน ใช้นวัตกรรมในการขับเคลื่อน ในรูปแบบออนไลน์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 15 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__3293187-1024x682.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/166354.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/166362-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/166366-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/timeline_20220215_101943-1024x462.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/timeline_20220215_101957-1024x467.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/timeline_20220215_102037-1024x711.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/timeline_20220215_102112-1024x711.jpg)