ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยกลุ่มนโยบายและแผนให้การต้อนรับการมาศึกษาดูงานในส่วนของงานนโยบายและแผนจากกลุ่มนโยบายและแผนของสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากำแพงเพชร ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 11 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4864-1024x611.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/60860-1024x461.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/S__9363460-1024x607.jpg)