ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานกล่าวเปิดการประชุมชี้แจงแนวทางการบริหารจัดการในระบบมาตรฐานความปลอดภัย (MOE Safety Center) ผ่านระบบ Google Meet (วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4437-1024x636.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4441-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4443-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4445-1024x635.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4448-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4449-1024x683.jpg)