ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เข้าร่วมกิจกรรม “จิบกาแฟ แชร์ความคิด พลังสามัคคีเมืองสุโขทัย” เพื่อแชร์ความคิด รับทราบข้อราชการและชี้แจงตอบข้อซักถาม ข้อราชการต่างๆ ในส่วนที่เกี่ยวข้อง ณ การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค จังหวัดสุโขทัย (วันที่ 9 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/383705-1024x494.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/383691-1024x576.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/383695-1024x576.jpg)