ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย มอบหมายให้กลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษาเข้าร่วมกับศูนย์ปฏิบัติการป้องกันและปราบปรามยาเสพติดอำเภอ โดยนายกองโทพยุงศักย์ สุวรรณโณ นายอำเภอเมืองสุโขทัย ร่วมจัดกิจกรรมให้ความรู้กับนักเรียนในเรื่องการป้องกันและแก้ไขปัญหายาเสพติดในสถานศึกษา ณ โรงเรียนลิไทพิทยาคมและโรงเรียนยางซ้ายพิทยาคม (วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/162770-1024x702.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/162960-1024x690.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/162955-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/162946-1024x768.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/162948-1024x776.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/162963-1024x768.jpg)