ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย เป็นประธานพิธีเปิดการจัดกิจกรรมยกระดับผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนรูปแบบออนไลน์ เพื่อเป็นการสร้างขวัญและกำลังใจให้กับนักเรียน คณะกรรมการดำเนินการจัดกิจกรรมเครือข่ายส่งเสริมประสิทธิภาพการจัดการมัธยมศึกษาสุโขทัย ผ่านระบบ Zoom Meeting ณ ห้องประชุมเขาหลวง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย (วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4305-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4317-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4316-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4311-1024x677.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4309-1024x611.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4324-1024x622.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4325-1024x624.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4326-1024x606.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_4327-1024x594.jpg)