ดร.ศิริวรรณ ขวัญมุข รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย รักษาราชการแทน ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่มงานสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย ร่วมเป็นเกียรติและแสดงความยินดีกับนายสุรสิทธิ์ เกษประสิทธิ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนศรีนคร เนื่องในโอกาสย้ายไปดำรงตำแหน่ง รองผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากำแพงเพชร ณ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากำแพงเพชร (วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2565)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_3023-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_3024-1024x605.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_3121-1024x658.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_3132-1024x684.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_3027-1024x683.jpg)
![](https://www.sesaoskt.go.th/wp-content/uploads/2022/02/IMG_3111-1024x598.jpg)